Games Free Download : Forum
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

วิธีซ่อนข้อความ เอาไว้ป้องกัน พวกโหลดอย่างเดียว

Go down

วิธีซ่อนข้อความ เอาไว้ป้องกัน พวกโหลดอย่างเดียว Empty วิธีซ่อนข้อความ เอาไว้ป้องกัน พวกโหลดอย่างเดียว

ตั้งหัวข้อ by admin Wed Oct 28, 2009 9:09 am

วิธีก็ง่ายๆ เลยนะครับ ลองทำตามที่ผมบอกดู ได้แน่นอน

ขั้นแรกนะครับ ให้ท่าน พิมพ์ข้อความที่ท่าน ต้องการที่จะซ่อนลงไป ผมขอพิมคำว่า Games แล้วกันนะครับ

ขั้นที่สอง หลังจากที่ท่านพิมข้อความไปแล้ว ให้ท่าน คลุมดำที่ข้อความ ที่จะซ่อน แล้วให้ท่าน

ลองสังเกตุที่ ข้างบนกล่องข้อความที่เพื่อนๆ พิมนี้ ท่านจะเห็นคำว่า Others ให้ท่านคลิ้กไป แล้วเลือก Hidden

วิธีซ่อนข้อความ เอาไว้ป้องกัน พวกโหลดอย่างเดียว M4lulngdmmn5ittynt5y

อีกวิธีนึงนะครับ

พิมข้อความที่ท่านต้องการซ่อนลงไป

เช่น Games แล้วให้นำข้อความต่อไปนี้ ไปวางไว้ข้างหน้า แล้ว ข้างหลัง ข้อความนั้น อันนี้เอาไว้ข้างหน้า[hidอี] อันนี้เอาไว้ข้างหลัง[/hidอี]

ปล. ให้ท่านเปลี่ยน คำว่า อี เป็นตัว e ด้วยนะครับ โค้ดถึงจะใช้งานได้

ให้ท่าน ลอง ทำดูนะครับ

ถ้าอยากเห็นตัวอย่าง ให้ท่านลองพิม อะไรก็ได้ครับ โพสตอบผมมาเลย
admin
admin
Owner
Owner

โพสต์ไปแล้ว : 62
เข้าร่วม : 26/10/2009
: 29

http://gameking.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน